* Hình ảnh sản phẩm chỉ mang tính chất minh họa, chi tiết sản phẩm, màu sắc có thể thay đổi tùy theo sản phẩm thực tế.
Trạm trộn bê tông ĐÔNG PHONG 2 trục HZS35-JZM750 35m3/h
Liên hệ
Bạn đang xem 2 trục
- Trạm trộn bê tông ĐÔNG PHONG 2 trục HZS có dung tích 25-75 khối/giờ
- Sử dụng máy trộn dòng hai trục, cơ chế trộn cưỡng bức trục ngang
- Có khả năng di chuyển linh hoạt
- Trang bị hệ thống cân chính xác, đảm bảo chất lượng bê tông đồng đều
- Động cơ mạnh mẽ, vận hành liên tục, bền bỉ
- Hoàn thiện từ họp kim chất lượng cao, chịu tải tốt, chống mài mòn
Chiết khấu hấp dẫn kèm quà tặng giá trị khi mua: bồn trộn bê tông, máy trộn trục ngang,...
Để biết thông tin chi tiết, quý khách vui lòng liên hệ để đội ngũ nhân viên kinh doanh của Lạc Hồng liên hệ tư vấn nhanh chóng và chính xác nhất. Chương trình dự kiến sẽ sớm kết thúc.
Lưu ý: Chương trình áp dụng tùy theo sản phẩm và giá trị đơn hàng.
VIDEO
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Cấu tạo của trạm trộn bê tông ĐÔNG PHONG 2 trục HZS35-JZM750 35m3/h
Trạm trộn bê tông gồm có các vật tư, máy móc thiết bị cụ thể như sau:- Máy trộn bê tông JS750 chân cao 4.5m, đóng mở cửa xả liệu bằng xi lanh khí nén
- Phễu cấp liệu PLD1200 – 2 đóng mở khí nén, cân cát, cân đá tự động
- Silo xi măng 60 tấn hoặc Silo xi măng 80 tấn tùy theo khu vực địa lý lắp đặt trạm trộn bê tông ĐÔNG PHONG 2 trục HZS35-JZM750 35m3/hvà khả năng mua xi măng rời của khách hàng
- Vít tải xi măng LSY200 – 9m đường kính vit Ø219 mm cung cấp được 35 tấn xi/giờ. Phễu cân xi măng 500Kg, cân bằng loadcell tải trọng 1000 kg với sai số nhỏ ± 2%
- Phễu cân nước 200 kg, cân bằng loadcell tải trọng 1000 kg cho độ chính xác cao. Phần mềm điều khiển tự động hoàn toàn kết nối máy tính, máy in hoặc bán tự động
- Cabin điều khiển chống ồn, chống nóng, sàn tôn nhám chống trơn trượt, có cửa kính, cửa sổ dễ dàng quan sát 4 hướng hành trạm trộn bê tông
- Ngoài ra còn có các vật tư thiết bị khác như: Dây điện 3 pha, dây hơi khí nén, bulong ốc vít...
Lạc Hồng – Địa chỉ mua trạm trộn bê tông chính hãng
Đến với Lạc Hồng, bạn sẽ được đảm bảo:- Cung cấp trạm trộn bê tông chính hãng.
- Cam kết mức giá tốt nhất trên thị trường.
- Hỗ trợ tư vấn kỹ thuật tận tình, chuyên nghiệp.
- Giao hàng Ship cod toàn quốc (nhận hàng, kiểm tra hàng mới thanh toán).
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model | HSZ35-JZM1000 35m3/h |
| Năng suất trộn (m3/h) | 35 |
| Công suất lắp đặt (kW) | 75kW |
| Kích thước vật liệu (mm) | 60-80 |
| Chiều cao xả liệu (m) | 2-3.8 |
| Model máy trộn | JZM750 |
| Cân tổng hợp (tối đa) | 1800kg |
| Dung sai | ±2% |
| Cân xi măng (tối đa) | 450kg |
| Dung sai | ±1% |
| Cân nước (tối đa) | 200kg |
| Dung sai | ±1% |
| Cân phụ gia (tối đa) | 30kg |
| Dung sai | ±2% |
| Thương hiệu | ĐÔNG PHONG |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Bảo hành | Bảo hành 6 tháng |

































































