Máy trộn bê tông 2 trục cố định ĐÔNG PHONG 3 khối
Giá gốc là: 169.999.000 ₫.158.875.000 ₫Giá hiện tại là: 158.875.000 ₫.
Bạn đang xem 3 khối
- Máy trộn bê tông kiểu hai trục ĐÔNG PHONG dung tích trộn 1-6 khối
- Cơ chế đảo trộn cưỡng bức trục ngang
- Vận hành tại chỗ, có thể lắp đặt trên xe tải
- Trang bị hệ thống thủy lực giúp nâng tháp ben, xả liệu nhanh chóng, triệt để
- Động cơ chính hãng mạnh mẽ, vận hành bền bỉ
Chiết khấu hấp dẫn kèm quà tặng giá trị khi mua: bồn trộn bê tông, máy trộn trục ngang,...
Để biết thông tin chi tiết, quý khách vui lòng liên hệ để đội ngũ nhân viên kinh doanh của Lạc Hồng liên hệ tư vấn nhanh chóng và chính xác nhất. Chương trình dự kiến sẽ sớm kết thúc.
Lưu ý: Chương trình áp dụng tùy theo sản phẩm và giá trị đơn hàng.
VIDEO
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Máy trộn bê tông 2 trục cố định ĐÔNG PHONG 3 khối hay còn gọi là máy trộn ngang, máy trộn mái chèo ngang được trang bị 2 trục trộn nằm ngang, đặt song song với nhau và có gắn các lưỡi dao, sắp xếp so le, quay ngược chiều nhau. Ngoài dòng máy trộn tự hành, máy trộn tự cấp liệu thì đây quả là ứng viên khá lý tưởng đấy. Thiết kế này giúp việc trộn các loại cốt liệu khác nhau được đồng đều hơn, đặc biệt là cốt liệu có đường kính lớn. Dưới đây là thông tin chi tiết về máy trộn bê tông 2 trục cố định ĐÔNG PHONG 3000L.
Đặc điểm của máy trộn bê tông 2 trục cố định ĐÔNG PHONG 3 khối
- Là dòng máy trộn bê tông được sản xuất tại Việt Nam, máy trộn bê tông 2 trục nằm ngang có chất lượng vượt trội, độ bền cao, giúp chủ đầu tư tiết kiệm chi phí và thời gian sửa chữa, bảo dưỡng.
- Thuộc máy trộn cưỡng bức kiểu ngang, máy trộn bê tông 2 trục vận hành theo cơ chế trộn cưỡng bức, với khả năng trộn nhanh, khỏe, bê tông có chất lượng đồng đều, độ kết dính cao.
- Máy có tổng cộng 14 cánh khuấy, bố trí so le trên 2 trục. Trên cùng 1 trục, 2 cánh khuấy được bố trí lệch nhau một góc 120 độ. Khi động cơ hoạt động, truyền động qua hộp giảm tốc, giúp hai trục quay ngược chiều nhau, hỗn hợp bê tông được đảo đều và hiệu quả.
- Dung tích trộn 3 khối, phù hợp với các phòng thí nghiệm nghiên cứu bê tông và các nhà máy sản xuất bê tông. Năng suất cao, trộn được nhiều nguyên liệu trong thời gian ngắn, giúp rút ngắn thời gian thi công.
- Máy trộn bê tông kiểu 2 trục nằm ngang có bố trí cửa xả dưới đáy thùng, giúp xả liệu nhanh.
- Máy có thể sử dụng độc lập hoặc kết hợp với các thiết bị phối liệu khác để tạo ra trạm trộn bê tông.
Địa chỉ mua máy trộn bê tông giá tốt chính hãng
Để đặt mua máy trộn bê tông trục ngang chính hãng, quý khách hàng có thể liên hệ qua các phương thức sau:
- Truy cập website chính thức của nhà cung cấp.
- Đến trực tiếp xưởng sản xuất tại Hà Nội.
- Liên hệ hotline để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất.
+ Địa chỉ: Số Km02, đường Phan Trọng Tuệ, Tam Hiệp, Thanh Trì, TP. Hà Nội
+ Đối với khách hàng ở xa có thể liên hệ qua số điện thoại để nhận tư vấn và hỗ trợ trong thời gian sớm nhất.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model | BN-3K |
| Dung tích trộn (m³) | 3 |
| Động cơ | Ô tô 4 Piston – Mới 100% |
| Công suất | 50kW/70Hp |
| Bơm thủy lực | 80ml + 40ml |
| Cơ chế trộn | Cưỡng bức 2 trục ngang |
| Cơ chế làm mát | Mát nước |
| Trục trộn | 2 |
| Cánh trộn | 14 |
| Xả liệu | Tháp nâng ben thùng (01 chiếc) |
| Góc nâng | 30-40 độ |
| Kích thước (DxRxC) | 3600x1700x1200 |
| Trọng lượng (kg) | 2100 |
| Thương hiệu | ĐÔNG PHONG |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Bảo hành | Bảo hành 6 tháng |





































































