* Hình ảnh sản phẩm chỉ mang tính chất minh họa, chi tiết sản phẩm, màu sắc có thể thay đổi tùy theo sản phẩm thực tế.
Trạm trộn bê tông ĐÔNG PHONG 2 trục HZS25-JZM500 25m3/h
Liên hệ
Bạn đang xem 2 trục
- Trạm trộn bê tông ĐÔNG PHONG 2 trục HZS có dung tích 25-75 khối/giờ
- Sử dụng máy trộn dòng hai trục, cơ chế trộn cưỡng bức trục ngang
- Có khả năng di chuyển linh hoạt
- Trang bị hệ thống cân chính xác, đảm bảo chất lượng bê tông đồng đều
- Động cơ mạnh mẽ, vận hành liên tục, bền bỉ
- Hoàn thiện từ họp kim chất lượng cao, chịu tải tốt, chống mài mòn
Chiết khấu hấp dẫn kèm quà tặng giá trị khi mua: bồn trộn bê tông, máy trộn trục ngang,...
Để biết thông tin chi tiết, quý khách vui lòng liên hệ để đội ngũ nhân viên kinh doanh của Lạc Hồng liên hệ tư vấn nhanh chóng và chính xác nhất. Chương trình dự kiến sẽ sớm kết thúc.
Lưu ý: Chương trình áp dụng tùy theo sản phẩm và giá trị đơn hàng.
VIDEO
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Đặc điểm của trạm trộn bê tông ĐÔNG PHONG 2 trục HZS25-JZM500 25m3/h
- Trạm trộn bê tông là thiết bị được sử dụng cho các công trình có quy mô vừa và lớn.
- Được sản xuất trên các dây chuyền thiết bị hiện đại hàng đầu ngành vật liệu xây dựng, sản phẩm có đầy đủ các tính năng thông minh của một nhà máy trộn bê tông hoàn thiện.
- Các bộ phận chủ chốt cấu thành nên trạm trộn bê tông HZS25 gồm: máy trộn bê tông JZM500 và phễu cấp liệu PLD1200, vít tải LSY 219x6 m, có khả năng đảm nhận năng suất 25 m3 với silo 4 tấn.
- Sản phẩm trạm trộn bê tông 25m3 được trang bị bảng điều khiển bao gồm song ngữ Anh – Việt, tích hợp điều khiển dễ dàng và thông báo các thông số kỹ thuật, rất tiện lợi trong quá trình sử dụng.
Ưu điểm của trạm trộn bê tông ĐÔNG PHONG 2 trục HZS25-JZM500 25m3/h
- Trạm trộn bê tông ĐÔNG PHONG được ví như máy trộn bê tông dòng cao cấp vì có năng suất lớn tới 25 m3/h.
- Vận chuyển gọn nhẹ, lắp đặt nhanh chóng.
- Thời gian trộn ngắn, hoạt động bền bỉ, ít hỏng hóc, hiệu quả cao.
- Kiểu trộn cưỡng bức 2 trục nằm ngang, chắc chắn đảo đều bê tông.
- Phần mềm trạm trộn bằng Tiếng Việt, rất dễ sử dụng và vận hành.
- Việc bảo dưỡng định kỳ trạm trộn tương đối đơn giản và nhanh chóng.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model | HZS25-JZM500 25m3/h |
| Năng suất trộn (m3/h) | 25 |
| Công suất lắp đặt (kW) | 50.25kW |
| Kích thước vật liệu (mm) | 60-80 |
| Chiều cao xả liệu (m) | 2-3.8 |
| Model máy trộn | JZM750 |
| Cân tổng hợp (tối đa) | 1200kg |
| Dung sai | ±2% |
| Cân xi măng (tối đa) | 300kg |
| Dung sai | ±1% |
| Cân nước (tối đa) | 150kg |
| Dung sai | ±1% |
| Cân phụ gia (tối đa) | 20kg |
| Dung sai | ±2% |
| Thương hiệu | ĐÔNG PHONG |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Bảo hành | Bảo hành 6 tháng |
































































