* Hình ảnh sản phẩm chỉ mang tính chất minh họa, chi tiết sản phẩm, màu sắc có thể thay đổi tùy theo sản phẩm thực tế.
Trạm trộn bê tông ĐÔNG PHONG JZC HZS25-JS500 25m3/h
Liên hệ
Bạn đang xem JZC
- Trạm trộn bê tông ĐÔNG PHONG JZC HZS có dung tích 25-75 khối/giờ
- Sử dụng máy trộn dòng JZC, cơ chế trộn tự do
- Có khả năng di chuyển linh hoạt
- Trang bị hệ thống cân chính xác, đảm bảo chất lượng bê tông đồng đều
- Động cơ mạnh mẽ, vận hành liên tục, bền bỉ
- Hoàn thiện từ họp kim chất lượng cao, chịu tải tốt, chống mài mòn
Chiết khấu hấp dẫn kèm quà tặng giá trị khi mua: bồn trộn bê tông, máy trộn trục ngang,...
Để biết thông tin chi tiết, quý khách vui lòng liên hệ để đội ngũ nhân viên kinh doanh của Lạc Hồng liên hệ tư vấn nhanh chóng và chính xác nhất. Chương trình dự kiến sẽ sớm kết thúc.
Lưu ý: Chương trình áp dụng tùy theo sản phẩm và giá trị đơn hàng.
VIDEO
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Đặc điểm của trạm trộn bê tông ĐÔNG PHONG JZC HSZ25 25m3/h
- Trạm trộn bê tông ĐÔNG PHONG gồm có khung di động và thiết bị trộn, được trang bị hệ thống điều khiển tự động.
- Linh hoạt và tiện lợi, có thể di chuyển đến các công trường xây dựng khác nhau bất cứ lúc nào theo nhu cầu, nhờ được trang bị hệ thống bánh xe.
- Thích hợp cho các dự án vừa và nhỏ, như sửa chữa đường bộ, xây dựng tòa nhà nhỏ, v.v.
Ưu điểm của trạm trộn bê tông ĐÔNG PHONG JZC HZS25-JS500 25m3/h
- Năng suất sản xuất lớn, phù hợp với các công trình quy mô vừa và lớn.
- Trộn tại chỗ: Nguyên liệu bê tông có thể được trộn ngay tại công trường, giúp giảm thời gian vận chuyển và thời gian chờ đợi.
- Kiểm soát tự động: Được trang bị hệ thống kiểm soát tự động, có thể kiểm soát chính xác tỷ lệ và thời gian trộn, cải thiện chất lượng và độ ổn định của bê tông.
- Dòng trạm trộn bê tông đã được sử dụng rộng rãi, tạo dựng uy tín vững chắc trong lĩnh vực xây dựng.
- Trạm trộn được trang bị đầy đủ thiết bị cho lưu trữ, trộn, vận chuyển và kiểm soát nhiều nguyên liệu thô cần thiết cho bê tông đúc sẵn.
- Cấu trúc thép của trạm trộn được làm từ thép chất lượng cao, đảm bảo độ ổn định và độ bền cao.
- Máy trộn cưỡng bức trục đôi giúp trộn đều và đạt năng suất cao.
- Hệ thống đo lường chính xác và đáng tin cậy nhờ các thành phần điện và khí nén hiện đại.
- Bảo trì và sửa chữa trở nên dễ dàng với các bệ đi bộ và thang kiểm tra tại công trường.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model | JZC HZS25-JS500 25m3/h |
| Năng suất trộn (m3/h) | 25 |
| Công suất lắp đặt (kW) | 50.25kW |
| Kích thước vật liệu (mm) | 60-80 |
| Chiều cao xả liệu (m) | 2-3.8 |
| Model máy trộn | JS500 |
| Cân tổng hợp (tối đa) | 1200kg |
| Dung sai | ±2% |
| Cân xi măng (tối đa) | 300kg |
| Dung sai | ±1% |
| Cân nước (tối đa) | 150kg |
| Dung sai | ±1% |
| Cân phụ gia (tối đa) | 20kg |
| Dung sai | ±2% |
| Thương hiệu | ĐÔNG PHONG |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Bảo hành | Bảo hành 6 tháng |

































































