* Hình ảnh sản phẩm chỉ mang tính chất minh họa, chi tiết sản phẩm, màu sắc có thể thay đổi tùy theo sản phẩm thực tế.
Trạm trộn bê tông ĐÔNG PHONG JZC HZS35-JS750 35m3/h
Liên hệ
Bạn đang xem JZC
- Trạm trộn bê tông ĐÔNG PHONG JZC HZS có dung tích 25-75 khối/giờ
- Sử dụng máy trộn dòng JZC, cơ chế trộn tự do
- Có khả năng di chuyển linh hoạt
- Trang bị hệ thống cân chính xác, đảm bảo chất lượng bê tông đồng đều
- Động cơ mạnh mẽ, vận hành liên tục, bền bỉ
- Hoàn thiện từ họp kim chất lượng cao, chịu tải tốt, chống mài mòn
Chiết khấu hấp dẫn kèm quà tặng giá trị khi mua: bồn trộn bê tông, máy trộn trục ngang,...
Để biết thông tin chi tiết, quý khách vui lòng liên hệ để đội ngũ nhân viên kinh doanh của Lạc Hồng liên hệ tư vấn nhanh chóng và chính xác nhất. Chương trình dự kiến sẽ sớm kết thúc.
Lưu ý: Chương trình áp dụng tùy theo sản phẩm và giá trị đơn hàng.
VIDEO
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Ưu điểm của trạm trộn bê tông ĐÔNG PHONG JZC HZS3-J5S750 35m3/h
- Trạm trộn bê tông ĐÔNG PHONG JZC HZS3-J5S750 35m3/h
- Vận chuyển gọn nhẹ, lắp đặt nhanh chóng.
- Thời gian trộn ngắn, hoạt động bền bỉ, ít hỏng hóc, hiệu quả cao.
- Kiểu trộn tự do, chắc chắn đảo đều bê tông.
- Phần mềm trạm trộn bằng Tiếng Việt, rất dễ sử dụng và vận hành.
- Việc bảo dưỡng định kỳ trạm trộn bê tông tương đối đơn giản và nhanh chóng.
Địa chỉ mua trạm trộn bê tông ĐÔNG PHONG JZC uy tín nhất
Để đảm bảo hiệu suất công việc đạt mức cao, các chủ thầu không chỉ cần lựa chọn máy với model phù hợp, mà việc lựa chọn địa chỉ mua hàng cũng rất quan trọng. Đến với Lạc Hồng, bạn sẽ được đảm bảo:- Cung cấp trạm trộn bê tông chính hãng.
- Cam kết mức giá tốt nhất trên thị trường.
- Hỗ trợ tư vấn kỹ thuật tận tình, chuyên nghiệp.
- Giao hàng Ship COD toàn quốc (nhận hàng, kiểm tra hàng trước khi thanh toán).
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model | JZC HZS35-JS750 25m3/h |
| Năng suất trộn (m3/h) | 35 |
| Công suất lắp đặt (kW) | 75kW |
| Kích thước vật liệu (mm) | 60-80 |
| Chiều cao xả liệu (m) | 2-3.8 |
| Model máy trộn | JS750 |
| Cân tổng hợp (tối đa) | 1800kg |
| Dung sai | ±2% |
| Cân xi măng (tối đa) | 450kg |
| Dung sai | ±1% |
| Cân nước (tối đa) | 200kg |
| Dung sai | ±1% |
| Cân phụ gia (tối đa) | 30kg |
| Dung sai | ±2% |
| Thương hiệu | ĐÔNG PHONG |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Bảo hành | Bảo hành 6 tháng |


































































