* Hình ảnh sản phẩm chỉ mang tính chất minh họa, chi tiết sản phẩm, màu sắc có thể thay đổi tùy theo sản phẩm thực tế.
Trạm trộn bê tông ĐÔNG PHONG JZC HZS50-JS1000 50m3/h
Liên hệ
Bạn đang xem JZC
- Trạm trộn bê tông ĐÔNG PHONG JZC HZS có dung tích 25-75 khối/giờ
- Sử dụng máy trộn dòng JZC, cơ chế trộn tự do
- Có khả năng di chuyển linh hoạt
- Trang bị hệ thống cân chính xác, đảm bảo chất lượng bê tông đồng đều
- Động cơ mạnh mẽ, vận hành liên tục, bền bỉ
- Hoàn thiện từ họp kim chất lượng cao, chịu tải tốt, chống mài mòn
Chiết khấu hấp dẫn kèm quà tặng giá trị khi mua: bồn trộn bê tông, máy trộn trục ngang,...
Để biết thông tin chi tiết, quý khách vui lòng liên hệ để đội ngũ nhân viên kinh doanh của Lạc Hồng liên hệ tư vấn nhanh chóng và chính xác nhất. Chương trình dự kiến sẽ sớm kết thúc.
Lưu ý: Chương trình áp dụng tùy theo sản phẩm và giá trị đơn hàng.
VIDEO
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Ưu điểm và công dụng của trạm trộn bê tông ĐÔNG PHONG JZC HZS50-JS1000 50m3/h
Công dụng
- Trong các công trình thi công thủy điện, công trình làm cầu, bán bê tông thương phẩm... Với năng suất lớn 50 m3/h, trạm trộn bê tông chắc chắn sẽ đáp ứng đủ nhu cầu bê tông của Quý khách thay vì sử dụng máy trộn bê tông như máy trộn bê tông tự hành, máy trộn bê tông cưỡng bức, máy trộn bê tông trục ngang
Ưu điểm
- Trạm trộn bê tông năng suất lớn từ 45 – 50 m3/h.
- Vận chuyển gọn nhẹ, lắp đặt nhanh chóng, ra bê tông trong vòng 07 – 10 ngày.
- Thời gian trộn ngắn, hoạt động bền bỉ, ít hỏng hóc, hiệu quả cao.
- Kiểu trộn cưỡng bức tự do, chắc chắn đảo đều bê tông.
- Phần mềm trạm trộn bằng Tiếng Việt, rất dễ sử dụng và vận hành. Việc bảo dưỡng định kỳ trạm trộn tương đối đơn giản và nhanh chóng.
Quyền lợi của khách hàng khi mua trạm trộn bê tông ĐÔNG PHONG JZC HZS50-JS1000 50m3/h
Khi Quý khách hàng cần tham khảo thông tin trạm trộn hoặc có kế hoạch chuẩn bị lắp đặt trạm trộn bê tông ĐÔNG PHONG JZC HZS50-JS1000 50m3/h hãy liên hệ ngay với chúng tôi để được hưởng những ưu đãi như sau:- Quý khách được tư vấn miễn phí về mọi thông tin liên quan đến trạm trộn bê tông.
- Quý khách được nhân viên kỹ thuật của chúng tôi hỗ trợ việc khảo sát mặt bằng, tư vấn thiết kế, phác thảo vị trí lắp đặt trạm trộn và giải đáp những thắc mắc mà Quý khách còn chưa hiểu rõ.
- Khi đồng ý mua hàng của Lạc Hồng Chúng tôi sẽ gửi bản vẽ mặt bằng móng trạm trộn cho Quý Khách.
- Đồng thời chúng tôi sẽ thông báo trước cho Quý khách những phương tiện, vật tư cần chuẩn bị trước để việc lắp đặt trạm trộn bê tông nhanh chóng nhất, thuận lợi nhất.
- Lạc Hồng sẽ hỗ trợ Quý khách phương tiện vận chuyển tất cả thiết bị trạm trộn tới công trình.
- Chúng tôi sẽ bố trí kỹ thuật lắp đặt, bàn giao, chuyển giao công nghệ cụ thể cho cán bộ vận hành trạm trộn của Quý khách.
- Chúng tôi đảm bảo thời gian lắp đặt hoàn thiện, cho ra bê tông, hướng dẫn sử dụng, huấn luyện và đào tạo cán bộ vận hành trạm trộn trong vòng 10 – 15 ngày.
- Lạc Hồng cam kết bảo hành thiết bị từ 06 – 12 tháng đối với các lỗi của nhà sản xuất.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model | JZC HSZ50-JS1000 50m3/h |
| Năng suất trộn (m3/h) | 50 |
| Công suất lắp đặt (kW) | 105kW |
| Kích thước vật liệu (mm) | 60-80 |
| Chiều cao xả liệu (m) | 2-3.8 |
| Model máy trộn | JS1000 |
| Cân tổng hợp (tối đa) | 2500kg |
| Dung sai | ±2% |
| Cân xi măng (tối đa) | 600kg |
| Dung sai | ±1% |
| Cân nước (tối đa) | 300kg |
| Dung sai | ±1% |
| Cân phụ gia (tối đa) | 40kg |
| Dung sai | ±2% |
| Thương hiệu | ĐÔNG PHONG |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Bảo hành | Bảo hành 6 tháng |

































































