* Hình ảnh sản phẩm chỉ mang tính chất minh họa, chi tiết sản phẩm, màu sắc có thể thay đổi tùy theo sản phẩm thực tế.
Máy đầm bàn 1.5kW 220V/380V
Liên hệ
- Thương hiệu: KUNDO
- Lực đầm: 6,8kN
- Điện áp: 220V/380V
- Công suất: 1,5kW
- Có 2 phiên bản
- Giao hàng miễn phí trong bán kính 10km tính từ kho Lạc Hồng với đơn hàng trên 5 triệu đồng.
VIDEO
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Máy đầm bàn 1.5kW 220V/380V có thiết kế nhỏ gọn, bền đẹp
Máy đầm bàn 1,5kW 220V/380V có thiết kế nhỏ gọn, kích thước đạt 420 x 230 x 260 cm, trọng lượng chỉ 23kg không khó để di chuyển từ công trình này đến công trình khác.Vỏ máy làm từ kim loại nên rất bền chắc, tuổi thọ cao. Bên ngoài được phủ sơn tĩnh điện, giúp chống hoen gỉ hiệu quả.Cấu tạo đơn giản dễ sử dụng
Máy đầm bàn 1,5kW 220V/380V dây đồng có cấu tạo đơn giản, không khó để sử dụng, bảo dưỡng và sửa chữa.Tham khảo video Đầm thử máy đầm bàn Vifuco động cơ Hyundai
[embed]https://www.youtube.com/watch?v=odSUe77eqUc&t=4s[/embed]Hoạt động hiệu quả
Máy đầm bàn 1.5kW điện 220V/380V được trang bị động cơ điện 1 pha/220V hoặc 3 pha/380V, công suất 1,5kw. Tốc độ vòng quay lớn, lên đên 2840 vòng/phút, cung cấp lực đầm mạnh mẽ, lên đến 6,8kN, giúp nén chặt nền móng, bê tông hiệu quả, loại bỏ hết nước và bọt khí, rút ngắn thời gian đông kết, tăng khả năng chịu lực và tính thẩm mỹ cho công trình.Mặt khác, động cơ 100% quấn từ dây đồng, hoạt động mạnh mẽ, êm ái và tiết kiệm tối đa điện năng. Về lâu dài giúp chủ đầu tư tiết kiệm nhiều chi phí.THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model | ZN-7 |
| Công suất | 1.5Kw |
| Tần số đập | 47.5Hz |
| Lực đập | 9000N |
| Trọng lượng | 32kg |
| Kích thước mặt đầm | 690×470 mm |
| Điện áp sử dụng | 220/380 V |
| Tốc độ vòng quay | 2850 vòng/phút |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Bảo hành | 12 Tháng |




























































